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YAH: FOMU YA USAJILI (IJAZWE NA KURUDISHWA SHULENTI)

SEHEMU A” IJAZWE NA MWANAFUNZI MWENYEWE

(1) Jina kamili
(2) Tarehe ya kuzaliwa (3) Mahali(wilaya)
(4) Uraia (5) Dini Dhehebu
(6) Shule ya msingi uliyosoma Namba ya mtihani
PS.
(7) Shule ya secondari uliyo pangwa (FI-1V)
(8) Shule ya sekondari uliyotoka (FV) Nambari ya mtihani S.
(9)Mahali unapoishi kwa sasa

AHADI YA MWANAFUNZI
Mimi Nakubali nafasi niliyopewa ya kidato cha
Kwanza/Pili/Tatu/Nne/Tano.

Naahidi kutii kikamilifu sheria/kanuni zote za shule wakati wote niwapo mwanafunzi wa AZANIA.
SAHIHI YA MWANAFUNZI TAREHE

SEHEMU B: IJAZWE NA MZAZI/MLEZI
1. Jina la mzazi/mlezi

2. kazi

3. Anuani

4. simu 5. Mabhali ninapoishi

AHADI YA MZAZI/MLEZI
Mimi mzazi /mlezi wa
wa kidato cha Kwanza/Pili/Tatu/Nne/Tano Mwaka 20 katika shule ya sekondari
AZANIA.Nathibitisha na kuahidi kuwa nipo tayari kushirikiana na Shule kwa ajili ya malezi
mototo wangu ili kufanikisha maendeleo ya shule na mwanafunzi.

Pia naahidi kuwa kila ifikapo Mwisho wa Muhula wa Shule (Mwezi juni au Desemba) Nitakuwa
nafuatilia matokeo yake kikamilifu.

Mimi wa S.L.P. Simu namba
SAHIHI YA MZAZI/MLEZI Tarehe




